Cáp Chuyển Tín Hiệu Hỗ trợ trực tuyến Sản phẩm bán chạy
Chứng nhận phân phối Ugreen chính hãng
Ugreen Việt Nam
Cáp Chuyển Tín Hiệu
Dây nhảy quang Multi-mode chuẩn SC-SC - SM dài 3m (dây đôi)

Dây nhảy quang Multi-mode chuẩn SC-SC - SM dài 3m (dây đôi)

Giá bán: Liên hệ
Xuất xứ/nguồn hàng: chính hãng
Bảo hành: 6 tháng đổi mới
Tình trạng: Còn hàng
Nhất Tín có dịch vụ Thanh Toán khi Nhận Hàng (C.O.D) khách hàng ở xa vui lòng Chuyển khoản đặt cọc đảm bảo 50 nghìn. Thời gian giao hàng 1-3 ngày. Khu vực Hà Nội nhận hàng từ 30-60 phút < 10km. ( Phí ship 10 nghìn - 30 nghìn )
Đặt hàng Hướng dẫn mua hàng
Nếu bạn ngại đặt hàng!
Hãy gọi điện. Chúng tôi sẽ giúp bạn.
Tel: 04.3868 3905Hotline: 0912 82 80 81
Submit Thread to Facebook Submit Thread to Twitter Submit Thread to Google
Thông tin sản phẩm

Dây nhảy quang Multi-mode chuẩn SC-SC - SM dài 3m (dây đôi)

Thông tin sản phẩm 

- Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi - Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 vv...
- Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối  giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang. 
- Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

Thông số kỹ thuật & hình ảnh của dây nhẩy quang


 Dây nhảy quang Multi-mode chuẩn SC-SC - SM dài 3m (dây đôi)

DÂY NHẢY QUANG Multi-mode chuẩn SC-SC - SM dài 3m (dây đôi)

 

Đặc điểm: dây nhảy quang Multi-mode chuẩn SC-SC - SM dài 3m (dây đôi)
1. Dây nhảy quang Single-mode ( đơn mốt ) vỏ mầu vàng
2. Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m... hoặc theo đơn đặt hàng
3. Sợi đôi - Duplex hoặc sợi đơn - Simplex
4. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng - plug and play
5. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326
6. Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

Thông số kỹ thuật Multi-mode chuẩn SC-SC - SM dài 3m (dây đôi)

 Đầu kết nối SC

 SC/PC, SC/UPC hoặc SC/APC

 Đầu kết nối ST

 SC/PC, SC/UPC hoặc SC/APC

 Kiểu sợi quang

 Single-Mode 9/125µm

 Độ suy giảm tín hiệu

 ≤0.2 dB

 Bước sóng

 SM: 1300~1600nm

 Độ uốn cong

 R ≥ 3cm

 Lực căng lớn nhất

 ≤90N/cm

 Lực nghiền nát

 ≤550N/cm

Kích cỡ & mầu sắc

 Đường kính vỏ ngoài

 2.0mm hoặc 3.0mm

 Bề dày core

 SM: 9 microns

 Bề dầy Cladding

 125 microns

 Vỏ

 PVC (OFNR-rated), SM: Mầu vàng


Sản phẩm cùng loại