Cáp Chuyển Tín Hiệu Hỗ trợ trực tuyến Sản phẩm bán chạy
Chứng nhận phân phối Ugreen chính hãng
Ugreen Việt Nam
Cáp Chuyển Tín Hiệu
Dây nhảy quang Singlemode SC-SC, PATCHCORD SC-SC, Dây nhảy quang Single-mode

Dây nhảy quang Singlemode SC-SC, PATCHCORD SC-SC, Dây nhảy quang Single-mode

Giá bán: Liên hệ
Xuất xứ/nguồn hàng: chính hãng
Bảo hành: 6 tháng đổi mới
Tình trạng: Còn hàng
Nhất Tín có dịch vụ Thanh Toán khi Nhận Hàng (C.O.D) khách hàng ở xa vui lòng Chuyển khoản trước 50.000 VNĐ Bao gồm tiền Phí vận chuyển và Phí Thu Hộ. Thời gian giao hàng 1-3 ngày.
Khu vực Hà Nội miễn phí vận chuyển đơn hàng > 500.000 vnđ < 10km.
Đặt hàng Hướng dẫn mua hàng
Nếu bạn ngại đặt hàng!
Hãy gọi điện. Chúng tôi sẽ giúp bạn.
Tel: 04.3868 3905Hotline: 0912 82 80 81
Submit Thread to Facebook Submit Thread to Twitter Submit Thread to Google
Thông tin sản phẩm

Dây nhảy quang SC-SC Single-mode: 

Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi -Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 vv...

Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối  giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang. 

Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

  •  
  • Dây nhảy quang Single-mode
  • Hình ảnh Dây nhảy quang Singlemode SC-SC, PATCHCORD SC-SC
  •  

  • Đặc điểm kỹ thuật:
    Đầu nối phải: SC/UPC, loại sợi tùy chọn  Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
    Đầu nối trái: SC/UPC, sợi Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
    Chiều dài: theo yêu cầu của khách hàng.
    - Số lần kết nối: 1000 lần
    - Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
    - Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
    - Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB
     
    Thông tin sản phẩm:
    Loại:SC/UPC – SC/UPC 9/125 đơn mode, đa mode
    Đầu kết nối: SC/SC
    Kiểu sợi quang: Đơn mode, đa mode
    Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
    Bước sóng: 1310, 1550 nm
    Độ uốn cong: R = 3cm
    Lực căng lớn nhất: 90 N/cm
    Lực nghiền nát: 550N/cm
        
    Kích cỡ, màu sắc: 
    Đường kính cáp: 3.0mm
    Độ dày: Lõi: 9 microns, Lớp vỏ: 125 microns, Đơn mode 9/125 µm           
    Vỏ: PVC (OFNR-rated)
    Màu vỏ: Vàng
    Chiều dài: 5m, 10m, 15m, 20m……(theo yêu cầu của khách hàng)

  •  
Sản phẩm cùng loại